Testimonial (M.P.)

 

Mwanzoni mwa mwaka 2015 nilianza kuhisi tofauti kidogo na vile ambavyo nilihisi kila wakati, ilikuwa tofauti na vile ambavyo nilijua.

Miaka mingi baadaye rafiki aliyekuwa amepata Enlightenment (P) 💖❤💙 alisisitiza kwamba inabidi nianzishwe katika mwanga na sauti, Sikuelewa nini alichokuwa anazungumzia, lakini nilikubali. Mnamo Julai 3, 2019 (C) alinipa Initiation na… nilianza safari nzuri na nilianza kuelewa mambo mengi. Nilianza kutahajudi zaidi na niliendelea mbele kwa hatua ndogo (Nilidhani hivyo). Mwisho wa mwaka wa 2019 uhusiano wangu na Muumba ulikuwa mkubwa zaidi.

2020 inaanza na kundi la kutahajudi kwa pamoja linazidisha harakati.

Na cha ajabu janga la coronavirus linawasili na kutoa muda muafaka kwa ajili ya kutahajudi. Ilikuwa wakati mzuri wa kiroho, mwili wangu ulianza kujiandaa na Aprili 9, 2020 nilipata Ukombozi wa Ufahamu au Enlightenment.

Ili kuelewa kuzama kwenye mwanga wa ajabu usio wa kitu chochote, katika giza ambalo ni mwanga, Muumbaji ambaye ni sisi wote, na kwamba sisi wote ni mmoja, ni zawadi ya ajabu kuliko zote ambayo nimepata.

Baada ya Ukombozi wa Ufahamu au Enlightenment Nilihisi mwepesi kama pamba, sikutoka kwenye furaha ile kubwa. Kwa wakati huu nilisikiliza sauti, sauti ya upendo. Miili yetu ya kimwili, sikuweza kuelezea mwanga, wala sauti, wala hisia.

Mtu tu, ambaye anauishi, ndiye anayeuelewa. Anafahamu upendo wa kila kitu na kuelewa kila kitu.

Sisi ni kitu KIMOJA